Babban Gudun Atomatik Multi-Ply Flute Laminator Yin Akwatin Marufi

Takaitaccen Bayani:

LQMT-W Na'ura mai sarrafa sarewa da yawa ta atomatik


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Hoton inji

5 Ply Flute Laminator2

Aiwatar da Hoto

5 ply corrugated kwali samar line3

Bayanin Injin

Takardar dala na sama da takardar dala na ƙasa suna tafiya gaba tare da juna. Ɗayan gefen takarda na corrugated yana sanya shi a gefen gefe sannan kuma a ajiye ɗaya gefen ta hanyar shimfidar bazara wanda ke nufin lokacin da ɗayan gefen ya buga maɓuɓɓugar bazara, takarda za a mayar da ita don mayar da ita kusa da gefen. Motsin gaba yana turawa. Bayan manne da takarda corrugated na ƙasa kuma danna tare da takarda mai rufi na sama, za a iya samar da takarda mai launi mai yawa. Sa'an nan kuma takardar ƙasa mai yawa-Layer za ta je zuwa sashin gluing kuma a sanya shi da takarda kwali. Bayan dannawa, za'a iya gama takarda mai lanƙwasa da yawa.

● Rijista na kwali da katako ana yin su ta hanyar kayan haɗin kai.
● A halin yanzu, na'ura ba kawai zai iya yin lamination na Multi-Layer corrugated paper tare da kwali takarda ba, amma kuma zai iya yin lamination na Layer guda tare da kati don gane nau'o'in lamination irin su 1+2,3+2,1+2+2, 3+2+2.
● LQMT-1450W Mai sarrafa sarewa ta atomatik zai iya yin uku a cikin lamination ɗaya kuma yana iya yin lamination na Layer guda tare da takarda kwali. The inji da aka hada da saman takarda ciyar naúrar , zuwa takarda canja wurin naúrar, saman takarda sakawa naúrar , babba da ƙananan kasa takarda ciyar naúrar, babba da ƙananan kasa takarda sakawa naúrar, jitu kaya, biyu gluing tsarin da latsa-conveyor naúrar.
Naúrar ciyarwa tana ba da damar babban takarda ta motsa cikin abin nadi a hankali. Motsi na saman takarda ya dogara ne akan bel tare da manyan ƙafafun matsa lamba don tabbatar da ciyar da takarda cikin nasara.
● Tsarin sakawa na gefe don babban takarda yana tabbatar da daidaiton canja wuri kafin lamination.
● Sashin ciyar da takarda ta ƙasa ya dogara ne akan bel ɗin tsotsa don sanya takardan ya shiga cikin sashin saka takarda a hankali.
● A cikin sashin sanya takarda na ƙasa, lokacin da mai turawa ya tura takarda gaba, yana kuma tabbatar da daidaiton ciyarwar takarda.
● Tsarin gluing yana ba da manne akan takarda na ƙasa don tabbatar da lamination na saman takarda da takarda na kasa.
● Na'urar jigilar kaya tana danna saman takarda da takarda ta ƙasa bayan gluing don samun lamination mai kyau.

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura Saukewa: LQMT-1450W Saukewa: LQMT-1450WL
Max girman Takarda 1450×1100mm 1450×1400mm
Min Takarda Girman 450×450mm 450×450mm
Max nauyi don saman takarda 800g/m² 800g/m²
Min nauyi na saman takarda 180g/m² 180g/m²
Matsakaicin nauyi don takarda na ƙasa 800g/m² 800g/m²
Min nauyi don takarda na ƙasa 300g/m² 300g/m²
Max. kauri na kasa takarda 8mm ku 8mm ku
Max. kauri na laminated takarda(takardar saman + takarda ta kasa) 10 mm 10 mm
Matsakaicin gudu 6000 takarda/h 6000 takarda/h
Jimlar iko 19.7KW 21.2KW
Girma 18560×2100×2600mm 19970×2250×2600mm

Me yasa Zabe Mu?

● Mun yi imani da cewa ingancin sabis da samfurori shine mabuɗin nasarar mu, kuma muna ƙoƙari mu wuce tsammanin abokan cinikinmu kowane lokaci.
● Kamfaninmu yana ɗaya daga cikin mafi kyawun 5 Ply Flute Laminator brands a gida da waje kuma zai iya amsawa da sauri ga bukatun abokin ciniki da haɓaka samfuran da ake buƙata a cikin lokaci.
● Tare da gwaninta da sadaukar da kai ga kyakkyawan aiki, muna samar da samfuran Flute Laminator da sabis na mafi inganci.
● Mun kasance muna bin ra'ayin 'ingancin farko, abokin ciniki na farko', kamfaninmu yana ci gaba da girma.
● Muna sha'awar isar da mafi kyawun samfuran Flute Laminator da sabis ga abokan cinikinmu, tare da mai da hankali kan gamsuwa da inganci.
Burinmu shine samar da albarkatun ɗan adam don haɓaka kamfanoni da ƙirƙirar yanayi mai kyau da sarari don haɓaka ma'aikata.
● Ana ƙera samfuran mu na Flute Laminator zuwa ingantattun ma'auni, ta amfani da sabuwar fasaha da kayan aiki.
● Muna gina sabon dandali don haɓakawa da haɓaka hazaka, da haɓaka hikimarsu.
● Tare da sadaukarwar mu ga kyakkyawan aiki, muna ba abokan cinikinmu samfuran samfuran Flute Laminator masu inganci da sabis na abokin ciniki na musamman.
● Kowannenmu na 5 Ply Flute Laminator mu ne ya tsara shi a hankali, kuma ba kawai yana da karimci ba amma yana da ɗorewa don amfani.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka