Injin katakon katako

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Hoton inji

Jirgin katako Shredder2

Ƙayyadaddun bayanai

Girman Bakin Ciyarwa 1500x150mm
Ƙarfin Murƙushewa 1500kg/h
Ƙarfi 11 kw/15 hp
Wutar lantarki 380V/50HZ
Gabaɗaya Girma 2100x1750x2000mm
Cikakken nauyi 4000kg

Me yasa Zabe Mu?

● An gina shredders ɗinmu don tsayayya da amfani mai nauyi da kuma samar da abin dogara da daidaiton aiki.
● Mun kafa ingantaccen inganci, yanayi da tsarin kula da lafiya da aminci na sana'a.
● Mun himmatu wajen rage tasirin muhallinmu da samar da shredders masu dacewa da muhalli.
● Kamfanin manne wa tyhe samfurin ra'ayi na masu sana'a, sadaukar, m, high quality-da kuma kasuwanci falsafar jajircewa don bunkasa, yi, da kuma m management. Mun himmatu ga R&D da samar da samfuran da suka fi dacewa da buƙatun mabukaci, gasa a kasuwa.
● Muna nufin samar da ƙima na musamman don kuɗi tare da samfuran shredder masu inganci da farashin gasa.
● Muna bin ka'idodin tsarin dogara da tsarin sassaucin ra'ayi, cikakken haɗakar da bukatun tsari da halaye, kuma da zuciya ɗaya muna ba abokan ciniki cikakken sabis.
● Mun himmatu wajen samar da sabis na abokin ciniki na musamman da tallafi ga duk abokan cinikinmu.
Muna amfani da fasahohi iri-iri iri-iri zuwa ga Ƙarƙashin Hukumar Shredder wanda ke magance matsaloli da yawa a aikace-aikace masu amfani.
● Muna ba da kewayon zaɓuɓɓukan biyan kuɗi don sauƙaƙe da dacewa ga abokan cinikinmu don siyan shredders ɗin mu.
● Muna ɗaukar yunƙuri don daidaitawa da sabon al'ada, bin yanayin, kuma muna da burin kai sabon matsayi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka